อยากขอความคิดเห็นการขายข้าวกล่อง

คือผมอายุยังน้อยครับ แถมดันไปสร้างหนี้คือการผ่อนรถมอไซเองครับ ค่าเน็ต
ปรึกษาพ่อเค้าอนุมัติเงินทุนครับ ผมคิดจะข้าวกล่อง อาหารง่ายๆ สไตล์นักเรียน นักศึกษา
คนทำงานเวลาน้อยต้องการความครบครัน ผมเลยคิดจะตีตลาดแถวบ้านครับช่วงเช้าคนเยอะดีครับมีแถบทุกวัย
เลยอยากทราบว่า พวกพี่ ขอไล่ตั้งแต่ นักเรียน จนถึงคนทำงานเลย ว่าช่วงเช้า ต้องการข้าวไปกิน
ที่ทำงานหรือโรงเรียนมหาลัยหรือที่บ้าน เนี่ยต้องการกินแบบไหน ควรทำแบบหลากหลายมั้ย ลงทุนด้านนี้ตอนนี้
มีโอกาศได้รายได้เรื่อยๆ ไหมครับ ตอนนี้ทุนพร้อมที่พร้อม เหลือแค่แผนการขาย และความชอบลูกค้าหลายแบบ
แพ๊กเกจ จะเป็นแบบ กล่องพลาสติก ถาดข้าว คิดว่าจะสะดวกไหม เอาง่ายๆคือ อยากสอบถามความต้องการ
แล้วจะนำไปพัฒนา จะได้ตอบโจทย์ลูกค้าถูก เป็นครั้งแรกในการขายของเองครับ รบกวนหน่อยครับ ยิ้ม
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่