อยากหาที่พัก 5 วัน เป็นแบบอพาร์ทเม้นท์ที่น่าอยู่ราคาพอดีๆ ในฮ่องกง พอจะมีคำแนะนำไม๊คะ

พอดีมีแพลนไปฮองกง 4คืน 5 วัน 2 คน เดือนกันยานี้
อยากหาที่พักแบบเป็นอพาร์ทเม้นให้เช่า เพราะไม่ค่อยชอบ รร. เท่าไหร่ ใครพอมีที่แนะนำบ้างไม๊คะ ไม่ต้องใจกลางเมืองหรือย่านฮิตๆก็ได้ค่ะ อาจจะโซนนอกๆ ก็โอเคอยู่ ส่วนตัวไม่เคยพักแบบนี้เลย แต่เเอบเห็นในพันทิพย์พูดถึงบ่อยๆ เลยอยากลองเปลี่ยนบรรรยากาศพักแบบนี้ดู่ะขอบคุณล่วงหน้าค่ะ ^^ แนะนำได้ทุกขนาด ทุกราคาเลยนะคะ เด๋วเราจะลองเข้าไปหาดูตามคำแนะนำแล้วตัดสินใจค่ะ ยิ้ม)
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น