เวลาไปฮ่องกง เครื่องสำอางอะไรที่ต้องซื้อติดมือมาบ้างคะ

จขกท กำลังจะไปฮ่องกงสัปดาห์นี้ค่ะ ครั้งแรกเลยแอบตื่นเต้น มีเครื่องสำอางอะไรบ้างใน sasa bonjour ที่สาวห้องแป้งไปแล้วต้องชอปติดมือกลับมาบ้างคะ

ตอนแรกกะว่าจะไปเลือกที่ร้านเลย แต่มาทำการบ้านก่อนไปดีกว่า เพราะเวลาเดินอาจจะมีน้อย ไปถึงจะได้มุ่งตรงไปหยิบเลยค่ะ

หรือจะแนะนำร้านสำหรับชอปปิ้งอื่นๆ ก็ได้นะคะ

ขอบคุณมากค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่