รวมรูปคืนวันประกาศอิสรภาพ

จากกระทู้ http://pantip.com/topic/32335508

หลังจากที่ได้ถามไป ผมก็โทรไปบอกแฟนว่า ผมจะไปเที่ยว Muse แฟนผมก็มีอาการสารพัดครับ เค้าขู่ว่า ถ้าไปเค้าจะไปกับคนอื่นครับ นั่นแหละครับ ผมก็ตัดสินใจไปทันทีครับ อะไรที่ไม่ได้ทำมาหลายปี มันถึงจุดจริงๆ ครับ ผมจะไปเมา จะไปมัน ให้เต็มที่ครับ ผมจะเอาชีวิตที่ขาดหายไปคืนมาครับ

ไปที่หน้างาน ผมเปิด Flight Mode ทันทีครับ ไม่อยากให้มีดราม่ามารบกวน ผมอยากเที่ยวแบบเต็มที่ ที่เหลือจะเป็นไงก็ช่วงครับ หากออกมาทุกอย่างจะจบก็จบครับ แต่ชีวิตก็ต้องเดินต่อไป เมื่อก่อนเราอยู่ของเราคนเดียวได้ ตอนนี้ก็แค่กลับมาอยู่คนเดียวครับ

มาเริ่มดูรูปกันเลยดีกว่าครับ ไม่อยากบรรยายเรื่องเครียดๆ มาดูประมวลรูปสนุกๆ กันดีกว่าครับ

น้องตุ๊กตา น้องใบเฟิร์น น้องนุ๊กซี่ ในตำนาน

Dj Roxy June สวยอารมณ์ Foxy Lady แต่วันก่อนเห็นรูปลงหน้าสด เลยแอบสลดไป 5วิ ครับ

วงดนตรีที่มาเล่น มี Season5 กับ Jetester ครับ ถ้าคืนนั้นเป็น Boom Boom Cash มันจะใช่มากครับ

น้องพลอย ก็มาครับ มาตอนเมานะครับ เดินไปถ่ายรูปผมว่าน้องเค้าคงดื่มไปหลายขวดแล้วหนะครับ

เมาไม่เมาดูได้จากรูปนี้ครับ

แก็งนางฟ้ากันบ้าง

น้องนุ๊กซี่กับเสื้อตัวน้อย

น้องคนนี้ครับ ซ้อนรูปเลยครับ เข้าไปดู IG น้องเค้า โอ้ววววววว

รูปที่เหลือขนาดเกิน 700k เดี๋ญวย่อแล้วผมจะเอามาลงเพิ่มครับ

สรุป ผมเลิกกับแฟนได้ เกือบสองสัปดาห์ครับ แล้วก็กลับมาดีกันครับ แต่คราวนี้ผมมีอิสระมากขึ้นครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่