แวะมาแจกค่ะ ^^

กระทู้สนทนา
อันเนื่องมาจากถูกพายุงานและโปรเจ็คต์ล้านแปด หอบพัดหายไปจากคลับนี้ นานทีเดียว นับๆ ดูแล้วก็เกือบปี
เข้ามาแล้วก็แอบเขิล ไม่รู้สมาชิกเดิมๆ ที่เคยส่งมิตรภาพหากันจะยังจำกันได้อยู่มั้ย แถมมีสมาชิกใหม่ๆ อีกหลายคนที่ยังไม่รู้จักกัน
พอดีตอนนี้มีเวลาแวบนึง  เลยมาขอรื้อฟื้นความสัมพันธ์ ด้วยการแวะมาแจก PC แก้คิดถึงคลับนี้ซะหน่อย อมยิ้ม16

กติกาไม่มีอะไรมากค่ะ เมนี่จะส่ง PC ที่เมนี่มีอยู่ ที่ซื้อมาจากที่นู้นนี้นั้น ไม่มี Handmade นะคะรอบนี้
ส่งให้ทุกท่านที่มาลงชื่อไว้ภายในวันแม่นี้ (12 สิงหาคม 2557)  คนละ 1 ใบค่ะ ใครที่เป็นสมาชิกใหม่ หลังไมค์ชื่อที่อยู่ที่จะให้ส่งไว้ด้วยนะคะ

ปล. PC ที่เมนี่ติดใครไว้ ทั้งลืมตอบ ทั้ง Tag อนุญาตให้มาทวงหน้าไมค์ได้เลยนะคะ เพราะช่วงที่โดนพายุงานหอบไป อาจจะแบบมึน เบลอ มีภาวะอาฟเตอร์ช็อคอยู่ ช่วยบ้องหูแรงๆ จะได้จำได้ค่ะ อิอิ

คิดถึงชาวคลับทุกท่านค่ะ
=SMany : แม่มณี=
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น