ผมและกลุ่มเพื่อนๆ อยากได้คำแนะนำทำบุญเลี้ยงอาหารหรือบริจาคของใช้ เด็กกำพร้า จังหวัดราชบุรี กาญจนบุรี หรือเพชรบุรี

ผมและกลุ่มเพื่อนผมอยากทำบุญเลี้ยงเด็กกำพร้าที่ต้องการความช่วยเหลือจริงๆ และสามารถต่อยอดทำโครงการอื่นๆได้ด้วย จึงของความคิดเห็นจากพวกท่าน ว่ามีคำแนะนำหรือข้อเสนอ ที่จะทำอะไรอีกไดเ้บ้างเพราะเป็นโครงการแรกที่จะทำอย่างเป็นทางการครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่