ขอคำแนะนำวีซ่าไปอังกฤษและสก็อตคะ

ขออนุญาติถาม การเตรียมตัวไปขอวีซ่าเพื่อไปเที่ยวที่อังกฤษ และสก๊อตแลนด์ ไอซ์แลนค่ะ  ระยะเวลา 2 อาทิตย์ค่ะ
1. เราควรขอวีซ่าประเทศอังกฤษ แล้วสามารถไปเที่ยวประเทศทั้งสองต่อได้เลยไหมค่ะ
2. ทำธุรกิจส่วนตัว สเตจเม้นต้องสวยมากไหมค่ะ  ต้องประมาณกี่บาทวีซ่าถึงจะผ่านค่ะ
3. พอดีกะว่าจะไป ฮันนีมูน ค่ะ จะช่วยให้เราขอวีซ่า ง่ายขึ้นไหมค่ะ
4. ช่วยแนะนำได้ไหมค่ะว่า จะไปไหนก่อนดี เพราะวางแผนไม่เก่งคะ  ^^

รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณมากค่า
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่