ป.โท ภาคอินเตอร์ MBA ในเมืองไทย แนะนำหน่อยค่ะ

อยากได้ประมาณนี้ ค่ะ
1. เป็นหลักสูตรอินเตอร์เลย ไม่ใช่แค่ english program
2. มีเพื่อนต่างชาติเรียนด้วยเยอะๆ เพราะอยากได้ภาษาอังกฤษค่ะ
3. สอนดี มีชื่อเสียง ได้รับการยอมรับ จบไปแล้วหางานได้

ปล. จุดประสงค์หลักคือ อยากได้ภาษาอังกฤษค่ะ อยากพูดคุยอังกฤษได้คล่อง รู้ว่าจริงๆไปเรียนเมืองนอกเลยจะได้มากกว่า แต่งบน้อยค่ะ ประกอบกับทคฃ่บ้านไม่อยากให้ไปค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่