แนะนำ app สำหรับ google chrome ที่ควรมีติดเครื่องในหน่อย มีเว็บ app อะไรเด็ดๆ แนะนำบ้างครับ

แนะนำ app สำหรับ google chrome ที่ควรมีติดเครื่องในหน่อย มีเว็บ app อะไรเด็ดๆ แนะนำบ้างครับ เช่น อยากได้ ประมาณ เช็คเวลาทั่วโลกตั้งเวลาเตือนได้, เช็คอุณหภูมิความชื้น, เครื่องคิดเลข, แจ้งเตือนว่าวันนี้ต้องทำอะไรบ้างไม่รู้เรียกว่าอะไร, แจ้งเตือนอีเมล์เข้า, แจ้งเตือนfacebookมีคนตอบหรือcommentมา, แจ้งเตือนใครลบเราในfacebook, เช็ค ip เรา, เช็ค ip เว็บที่เราเข้า, ซ่อน ip, แผ่นที่, GPS, เข็มทิศ, ดูจราจรในกทม, แหล่งช๊อปปิ้ง, ตารางฟุตบอลลีค ฯลฯ มีอีกเยอะแต่คิดไม่ออกใช้ตัวไหนกันบ้างครับ แนะนำ app หน่อยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่