ใครมีข้อสอบ TU-GET เก่า ให้ลองทำข้อสอบดูบ้างครับ

จำได้ว่าสมัยม.ปลาย (สิบกว่าปีก่อน) มีเพียงข้อสอบ TU-GET ที่ทำแล้วรู้สึกว่าไม่ได้ดีเท่าไหร่ จำได้ว่าสมัยนั้นคะแนน CU-TEP คะแนน TOEFL (CBT ยุคก่อน IBT) ก็สูงพอควร แต่ว่ามีแต่ TU-GET ที่ได้ไม่ถึง 650 = = (น่าจะสอบตอนม.4 ส่วนตอนนี้อายุ 28 จบ ป.โทแล้ว)

เลยอยากทดลองมาวิเคราะห์เนื้อหาข้อสอบดูครับว่าถ้าทำตอนนี้จะพอทำได้แค่ไหน ใครมีช่วยสงเคราะห์หน่อยนะครับ ^^

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่