app line รองรับการเพิ่มเพื่อนได้กี่คน

กระทู้คำถาม
พอดีมีคนบอกให้รับแอดไลน์เค้าครับ เพราะเค้าอยากดูไทม์ไลน์ของเรา

ผมเลยงง เพราะผมคิดว่าทุกคนที่แอดผมมา จะสามารถเห็นไทม์ไลน์ของผมได้เลย เพราะผมยังดูไทม์ไลน์คนที่แอด โดยที่ไม่แอดตอบได้เลย

คำถามคือ
1. ถ้าเราอยากให้คนเห็นไทม์ไลน์ของเรา เราต้องแอดเค้าก่อนเหรอครับ
2. ทำให้ไทม์ไลน์เป็นสาธารณะเลยได้ไหมครับ
3. ถ้าต้องรับแอดทุกคนจริงๆ ไลน์ลองรับการแอดเพื่อนได้สูงสุดกี่คนครับ

ขอบคุณครับผม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่