หนังเรื่องไหนครับที่ท่านชอบ ภาค 2 มากกว่าภาคแรก....

กระทู้คำถาม
ชอบมีคำพูดที่ว่าหนังภาคแรกดี....ถ้ามีภาค2มักจะดีไม่เท่าภาคแรก

ส่วนมากก้อเป็นอย่างนั้น

แต่ก้อมีบางเรื่องที่เรารู้สึกว่า ชอบภาค2มากกว่า........เรื่องอะไรกันบ้างคคับ

( ความชอบแต่ละคนไม่เหมือนกัน...ตามสบายเลยครับ )

......จขกท...ชอบ ทรานฟอเมอร์ ภาค2 มากกว่าภาคแรกครับ

.....และ  MADMAX ภาค2ก้อชอบเหมือกันครับ

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 2
Terminator 2: Judgement Day
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่