แนะนำเจลว่านหางจระเข้หน่อยค้าาาาา!!

กระทู้สนทนา
ตอนนี้ยังลังเลว่าจะใช้ตัวไหนดี
แต่ตอนนี้เล็งไว้ที่ตัว Aloe Vera Vitara
แต่หลายคนบอกว่ามีแอลกอฮอล์เยอะ เลยกลัวที่จะใช้

นี้ก็อีกตัวค่ะที่เพื่อนๆดิฉันบอกว่าดี
phyto care เพราะไม่มีแอลกอฮอล์ แล้วก็เป็นเจลขององค์การเภสัชด้วย

ตอนนี้กำลังสับสนจริงๆ
เพื่อนใช้ตัวไหนมาบอกต่อด้วยน่ะค่ะ
ตอนนี้ต้องการจริงๆค่ะ

ถ้ายังไงรบกวนบอกราคา พร้อมซื้อจากที่ไหน แล้วก็บอกด้วยว่าใช้แล้วเป็นยังไงบ้างดีขึ้นไหม

แท็ก
ห้องดารา >> เพราะคิดว่าดาราอาจจะใช้และแฟนๆอาจจะรู้และสามารถบอกดิฉันได้ (หรือไม่ก็ แฟนคลับบางคนอาจจะใช้)
ห้องสยาม >> เพราะวัยรุ่นน่าจะใช้เยอะ
ห้องโต๊ะเครื่องแป้ง >> อันนี้ก็สำหรับของพวกนี้โดยเฉพาะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น