ใครที่เกล้าผมเก่งๆ มัดผมเก่งๆ เข้ามาหน่อยนะค้าาาาาาาา T^T

คือเราผมสั้นค่ะ แบบตอนนี้เลยติ่งหูมาประมาณ 2ข้อนิ้วโป้ง (อาจจะยาวกว่านั้น) 5555555 แล้วเราอยากเกล้าผมค่ะ T^T แต่ผมก็ เหลือข้างหลังเพียบ นึกภาพออกใช่มั้ยคะ ใครมีวิธีเก็บผมดีๆ มาฝากหน่อยนะคะ

ปล.ไม่เอาสเปรย์นะคะ มันเหนียวหัวมากเลยในความคิดเรา มันแข็งๆด้วย อิอิ อีกอย่างผมที่เหลืองเรามันหนาเกิ๊นนนนนน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่