เพิ่งรู้ว่า ตัวเองใส่แว่นดำ แว่นกันแดด แล้ว เท่ หล่อ โคตรรร มากๆ อยากจะถามว่า.....

คือผมอยากจะใส่ มันบ่อย ที่สุดเท่าที่จะทำได้
แต่ ไม่เคยใส่ไง เลยกลัวจะเสล่อๆ

เลยอยากจะถามว่า เราจะใส่ แว่นกันแดด สีดำ / เทา / น้ำตาล
ในเวลา และ สถานที่ใดได้บ้าง แบบไม่ผิด กาละ แลดูไม่จงใจเกินไป อะครับ
คือ อยากใส่ บ่อยๆอะครับ

ปล. ถาม ซื่อๆแบบนี้อะครับ
ไม่ได้ตั้งใจประชดประชัน ใคร นะ ไม่ต้อง มโน ในทางไม่ดีนะครับ 55555
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่