กังวลใจมากคะ !!!!!!

สวัสดีคะ คือดิฉันมีเพศสัมพันธ์ครั้งล่าสุดวันที่ 29 มิ.ย. (หลั่งข้างนอก+ยาคมฉุกเฉิน) และมีประจำเดือนวันที่ 7 ก.ค. ประจำเดือนครั้งก่อนหน้านี้คือวันที่ 19 พ.ค.
1. ดิฉันไม่แน่ใจว่าประจำเดือนในวันที่ 7 ก.ค. คือประจำเดือนหรือเลือดล้างหน้าเด็ก เลือดที่ออกมามีสีแดงสดและปริมาณตามปกติเหมือนเป็นประจำเดือน มาทั้งกลางวันและกลางคืน และมามากกว่า 2 วันคะ
2.หลังจากวันที่ 7 ก.ค. ประมาณ 2 -3 สัปดาห์ ประมาณวันที่ 26 ก.ค. ดิฉันมีอาการเจ็บหน้าอก ปวดท้องน้อย ดิฉันสงสัยว่าคืออาการก่อนมีประจำเดือนหรือการตั้งครรภ์
3.หลังจากที่ไม่แน่ใจว่าเลือดที่ออกมาคือประจำเดือนหรือเลือดล้างหน้าเด็ก ดิฉันจึงได้ตรวจการตั้งครรภ์ด้วยปัสสาวะในวันที่ 31 ก.ค.(มีเพศสัมพันะ์ล่าสุดวันที่ 29 มิ.ย.) ผลคือขึ้น 1 ขีด(ตรวจตอนเช้าหลังตื่นนอน) ดิฉันสามารถเชื่อที่ตรวจครรภ์การตั้งครรภ์ด้วยปัสสาวะได้ 100 % ไหมคะว่าไม่มีการตั้งครรภ์เกิดขึ้น
ขอบคุณคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่