................ USJ Express Pass สามารถซื้อล่วงหน้าได้หรือป่าวครับ ..............

ผมจะไปช่วงเดือนธันวาครับ ได้ยินมาว่าช่วงนี้ USJ คนเที่ยวเยอะมาก แล้ว express pass ก็มีจำนวนจำกัดในแต่ละวัน เลยอยากจองล่วงหน้า

เท่าที่ทราบตั๋วเข้าสามารถซื้อจากที่ไทยล่วงหน้าได้ แต่ไม่ทราบว่าว่า express pass สามารถซื้อล่วงหน้าไม่ว่าจากที่ไทยหรือที่ญี่ปุ่นได้หรือป่าวครับ หรือต้องไปซื้อหน้าทางเข้าเฉพาะวันที่เราจะไปเท่านั้น

แสดงความคิดเห็น