The expendables 3 เปลื่ยนวันฉายในบ้านเราเป็น 7 สิงหาคม ชนกับ ฝากไว้ในกายเธอ คุณว่าเรื่องไหนจะทำเงินเยอะกว่ากันค่ะ ?

สำหรับ จขกท. คิดว่า หน่วยรบวัยทองน่าจะสู้แก๊งฮอโมนบ้านเราไม่ได้มั้งค่ะ
ผผก. ก็ดีกรีมีผลงาน. 100 ล้าน จาก ลัดดาแลนย์มาแล้ว และอีกอย่างแฟนคลับ GTH แข็งแรงมากๆ
และอีกอย่างิหน่วนรบวัยทอง ฟอร์มยัง(ใหญ่)ไม่พอ ที่จะมาโค่น GTH ลงได้
( อันนี้ความเห็นส่วนตัวน่ะค่ะ ) แต่ก็ตั้งใจจะดูทั้ง 2 เรื่อง

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่