อยากทราบเรื่องBMW X3 Highline Upgrade ครับ

กระทู้คำถาม
เนื่องจากผมได้ไปดู X3 ไว้ และทราบว่าตัวท๊อป Highline ในปัจจุบัน ราคาเพิ่มจากตัวแรกๆไปหนึ่งแสน
คือจาก  3,599,000บาท เป็น  3,699,00บาท
สังเกตว่า ได้ 1.พวงมาลัยสปอร์ตมีสีโครมเมี่ยม , 2.เครื่องเสียง ที่มีทวิตเตอร์เพิ่มมาทั้งหน้าหลัง (มันคือเครื่องเสียงที่เวอร์ชั่นสูงกว่า รายละเอียดผมหาไม่ได้เลยครับว่าอย่างไร) 3.ประคูที่ห้า (บานหลัง) เป็นแบบปิดไฟฟ้าแล้ว จากเดิมที่เขาว่าไม่มี

ถามผู้ขาย ก็ตอบไปหลายอย่าง แต่บางอย่างก็ ไม่น่าใช่ เช่นไฟอ่านหนังสือคนหลัง ผมเห็นรถที่คุณจิมมี่ทดสอบในHLM ก็มีแล้วนี่ครับ

จึงใคร่ขอความรบกวนเพื่อนๆที่ทราบรายละเอียดจริงๆ ของการอัพเกรด X3 Highline เป็น ท๊อปไฮไลน์(ไม่รู้จะเรียกว่าอะไร)
ว่าเขาอัพอะไรบ้าง แล้วจริงๆ มันเริ่มที่รถปีไหน เดือนไหนกันแน่ครับ

ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

แสดงความคิดเห็น