ใครพอทราบ?หาซื้อได้ที่ไหน

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
สวัสดีค่ะ เพิ่งจะเป็นสมาชิกใหม่ ^^ หนูเป็นคนชอบดู คลิปทำอาหาร ของคุณนายปลาดิบ ^^ แต่เห็นคลิปนี้ อยากให้พี่ๆช่วยเข้าไปดูสักนิสค่ะ มันจะมีอาหารสำเร็จรูป คือหนูโพสรูปลงใม่ได้ เลยเอามาเป็นคลิปเลยแล้วกัน  อาหารสำเร็จรูป คือฟังใม่ค่อยใด้ยินเท่าไหร่ "ราตาน หรือ ราตัน" อะไรสักอย่าง คือหนูเห็นแล้วอยากทำบ้าง มันน่ากินมากกกกก พี่ๆเพื่อนๆ คนไหนพอทราบมั่ยค่ะ ว่าอาหารแบบนี้ หาซื้อได้ที่ไหน หรือเว็บไหนที่ขายอาหารญี่ปุ่นเยอะๆ ช่วยบอกหน่อยนะคะ หนูอยากซื้อมาทำกินบ้างค่ะ ขอบคุนมากๆๆๆๆค้าา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่