จะสมัครSCB Beyond Platinum ตอนนี้จะคุ้มมั้ยคะกับค่าธรรมเนียม?เพียงเพื่อจะไปสมัครนั่งLounge ที่แฟชั่นไอส์แลนด์ค่ะ

กระทู้คำถาม
ขอออกตัวก่อนค่ะว่า ตอนนี้ใช้SCBT Visa  Platium Elite เป็นหลัก ส่วนบัตรเครดิตอีก7ธนาคารสำหรับตัดค่าสาธาณูปโภค และประกันชีวิต กระจายกันทุกธนาคาร มีSCBอยู่และอยากอัพเกรดเป็นBeyond Platinum แต่ใช้ไม่ค่อยเยอะค่ะ เพราะเหตุผลหลักคืออยากนำบัตรไปสมัครนั่ง Premier lounge ที่แฟชั่นด้วยค่ะ ตอนนี้มีCentral Credit Card Platinum สำหรับนั่งLounge ที่Central อยู่ และSCBT Visa Platinum Elite สำหรับนั่งLounge ที่ซีคอนอยู่อีกด้วย จะคุ้มมั้ยคะถ้าสมัครSCB Beyond Platinum ตอนนี้เพราะPromotion ไม่ค่อยดีเลยค่ะขอทราบความคิดเห็นเพื่อนๆหน่อยค่ะ ขอบพระคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่