ในระยะยาว ธุรกิจ IT ยุคปัจจุบัน สามารถทำเงินได้หลัก 10 ล้าน หรือ 100 ล้านได้ทางไหนบ้าง ???

ตามหัวข้อเลยครับ อยากแชร์กันครับว่า จะมีทางไหนให้เจ้าของธุรกิจไอทีในยุคปัจจุบัน

ที่มีการแข่งขันสูง และผู้ใช้งานทั่วไปมีความรู้ด้านไอทีเพิ่มขึ้นมาก

เราสามารถสร้างรายได้ขนาดนั้นในระยะยาวได้ไหม เป็นไปได้รึเปล่า ทางไหนบ้าง

มาแชร์กันครับ ไม่จำกัดว่าเป็นธุรกิจไอทีสายไหน หรือสาขาไหน เผื่อเป็นไดเดีย และแรงบันดาลใจให้เพื่อนๆครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่