สอบถามเรื่อง การต่อผม ค่ะ ผู้มีประสบการณ์แนะนำหน่อยพลีสสสส

กระทู้คำถาม
การต่อผม ต่อแบบไหนดีค่ะ อยากให้ยาวถึงกลางหลังจะราคาประมาณเท่าไร

แล้วมีอาการอะไร หลังต่อผมไหมค่ะ คือไม่เคยต่อแต่ผมที่มีมันก็ยาวช้าเหลือเกิน อยากผมยาวๆๆๆ

พอดีอยู่เชียงใหม่ มีร้านตรงไหนมั้งค่ะ หลังไมค์หรือหน้าไมค์ก็ได้ ช่วยแนะนำด้วยนะคะ พลีสสสสสสสสส
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 4
แฮร์พีชก็ดีนะคะ เลือกสีให้เข้ากับผมจริง วัดจากปลายผม จะนอนก็ถอดออกได้คะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่