ขอคำแนะนำ ร้านบุฟเฟ่ต์ อาหารญี่ปุ่น เลี้ยงเย็นวันพุธ งบ 500+

ช่วยเลือกร้านหน่อยค่ะ
ปกติที่บ้านจะไปเลี้ยงที่โออิชิ สาขาที่อยู่ตรงข้ามแดนเนรมิต แต่ส่วนตัวคิดว่า ราคาไม่สมคุณภาพเลย
เลยอยากมาถามความเห็นที่นี่ค่ะ ว่ามีที่อื่นแนะนำไหมคะ

รายละเอียดนะคะ
งานรับปริญญาน้องชาย รับที่ท่าพระจันทร์
เย็น(หรืออาจจะค่ำ)วันพุธที่ 6 ส.ค.ค่ะ
งบ คนละ 500+ - 100 ค่ะ
ประมาณ 20 คนค่ะ

ถ้าเป็นโรงแรมที่ไม่จำกัดเวลายิ่งดีเลยค่ะ แต่ถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นไรค่ะ
*ไม่เอาปิ้งย่างหรือชาบูนะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่