เหรียญ 10 บาท พศ. 2533 ตอนนี้กี่หมื่น?

อยากทราบราคาเหรียญ 10 บาท พศ. 2533 ตอนนี้อยู่ที่เท่าไหร่ค่ะ?

เพราะเหรียญ 10 บาท พศ.2533 เป็นเหรียญหายากมากๆ ผลิตออกมาแค่ 100 เหรียญเท่านั้น!

ได้ยินมาว่าตอนนี้อยู่ที่หลักหมื่น แต่เราอยากรู้ราคาที่แน่ชัดค่ะ

เพราะพ่อเราเคยมีแต่ไม่เคยรู้เลยว่าหายาก ก็ปล่อยมันไปตามราคาของเหรียญแหละคะ

ใครพอรู้หรืออยู่ในแวดวงนี้ บอกด้วยนะค่ะ

ขอบคุณรูปภาพประกอบจาก : nanacollections

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่