เจนนี่ นางเอกผู้อาภัพ..

กระทู้คำถาม
ผู้ชายคนแล้ว คนเล่า ไม่เคยมีใครจริงใจกับ เธอเลย หรือ โชคเรื่องความรัก จะไม่มี ถูกตบ ถูกตี โดนกระทืบ ยังกะไม่ใช่คน ((นี่หรือชีวิตคำว่า นางเอก))
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
นางเอกก็คงเป็นเพียงบทบาทสมมุติเพียงเท่านั้นค่ะ ชีวิตจริงคนเรามันไม่สวยงามหรอกค่ะ มันมปัจจัยหลายอย่างที่ทำให้ชีวิตคนต่างกันโดยสิ้นเชิง
เห็นใจเจนนี่ค่ะ สมัยนี้วิวัฒนาการความเป็นสถาบันครอบครัวมันต่างกับเมื่อก่อนเยอะ เลยทำให้คนเราเหนผิดเปนชอบ เหนสามีคนอื่นเปนของน่าลิ้มลอง (อันนี้ไม่เกี่ยวกับเจนนี่นะค่ะ)ความเหนส่วนตัวค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่