fb dtac เรื่องการส่งของครับ

กระทู้คำถาม
คือว่าสั่งโทรศัพท์ทาง dtac online store ไป แล้วเมื่อวานมี เจ้าหน้าที่ DHL โทรมา (แต่ไม่ได้คุยกับพนักงานครับ เหมือนทางนั้นเขาโทรหาผมไม่ติดคงเพราะตอนนั้นสัญญาณโทรศัพท์ผมไม่ดี แต่มีข้อความว่าเบอร์นี้โทรมาเลยโทรกลับไปถึงรู้ว่าเป็น DHL )  พอโทรกลับไปมันเป็นข้อความอัตโนมัติ
fb dtac ช่วยประสานงานเรื่องการส่งของให้หน่อยครับว่าวันนี้จะมีเจ้าหน้าที่มาส่งมั้ย เดี๋ยวจะ หลังไมค์ เลขที่ใบสั่งสินค้าไปนะครับ
แสดงความคิดเห็น