เตือน จะซื้อ Zenfone 4 เช็คกันให้ดีนะครับ

เพิ่งซื้อ Zenfone4 มาจาก csc รัตนาธิเบศ เลยเช็คทุกอย่างแล้ว ชาร์ตก็เช็คแล้ว โชว์ว่ากำลังชาร์ต พอเอากลับมาบ้านมันก็ขึ้นตามนั้น แต่ไฟไม่เข้า. สุดท้ายชาร์ตทิ้งไว้ทั้งคืนเผื่อมันจะเข้า ก็ดปิดไม่ติดตายสนิทแล้ว. วันนี้ว่าจะไปเคลม ไม่รู้ร้านมันจะลีลารึเปล่า. ยังไงจะซื้ออย่าลืมเช็คชาร์ทให้เปอร์เซนต์มันขึ้นก่อนออกจากร้านนะครับ เตือนไว้ๆๆ. ปล. ของผม lot batt 1600 นะ

แสดงความคิดเห็น