[K-POP] ข่าวเดท

พรุ่งนี้สำนักข่าว the fact (สปอร์ตโซลเดิมนั่นเอง) มีการแจ้งเตือนว่าจะเปิดเผยคู่เดทคนดังอีก 1 คู่
อยากถามเพื่อนในนี้ว่าคิดว่าเป็นใครหรือคู่ไหนกันค่ะ (สร้างภูมิต้านทานกันก่อนนิดนึง)

เพิ่มเติมนิดนึง
The fact จะเปิดเผยคู่เดทเป็นหนึ่งในสมาชิกเกิร์ลกรุ๊ปกับนักกีฬา เวลา 13.00(เวลาไทย) วันนี้
via.kor_celebreties

อัพเดทข่าว
ปรากฎว่าเป็นมินอา จากวงเกิร์ลเดย์กับนักฟุตบอลนะค่ะ ยินดีกับทั้งคู่ด้วย หวังว่ากระแสที่ตามมาควจะออกมาดีนะค่ะ เพราะตอนนี้ เกิร์ลเดย์กำลังมาแรงเลย และมินอาค่อนข้างจะเป็นที่รู้จักมากกว่าคนอื่นด้วย ยังงัยก้อเอาใจช่วยทั้งสองคนนะค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น