พ่อค้าแม่ค้าหาบเร่แผงลอย คนหาเช้ากินค่ำ ถ้าอยากซื้อบ้าน 2.5 ล้าน ต้องทำ Statement ยังไง มีเงินหมุนเวียนเท่าไร

ควรมีรายได้ต่อเดือนเท่าไร เดินบัญชียังไง ฝากถอนเป็นรายวันหรือรายเดือน
หลักฐานที่พ่อค้าแม่ค้า ไม่มีเงินเดือน ควรมีในการยื่นซื้อบ้านมีเอกสารอะไรบ้าง

มีกำไรหลังหักค่าใช้จ่ายต่าง ๆ แล้วเหลือประมาณเดือนละ 15,000 ไม่มีภาระหนี้สิน

อยากได้เป็นทาวเฮ้าครับ ฝั่งธน ไปดูมาส่วนใหญ่อยู่ที่ ล้าน ปลาย ๆ ถึง สองล้านห้า
ส่วนตัวมีบ้านชานเมือง ธัญบุรี ครอง 7 อยากขายแล้วกลับมาอยู่บ้านเกิดที่ฝั่งธนครับ

รบกวนขอคำแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่