แนะนำ Anime ให้หน่อยครับ???

อยากได้อยู่สองแนวครับ

1. ดราม่าแน่นๆ ปวดตับหน่อยๆ(แต่ไม่เอาแบบพังกระจุยนะ) เรียลๆหน่อยยิ่งดี ออกแนวรั้วโรงเรียนหรือมหาลัย จบ Happy Ending ไม่เอาแบบเลือดสาดหรือสวย ดูแล้วน้ำตาตกยิ่งดี

ที่ดูแล้วก็มี Ano Hana, Angel Beats!, Clannad, Sakurasou no Pet na Kanojo, Toradora!, 5 centimeters per second, Kimi ni Todoke, The Garden of Words, Kimi no Iru Machi, The Girl Who Leapt Through Time, The Voices of a Distant Star
มีแพลนจะดูก็ Little Busters!, Nagi no Asukara, True Tears

2. เลิฟคอมเมดี้ ดูสบายๆ ฮาๆ คลายเครียด ยิงมุขกันสนุก ฮาเร็มก็ได้ อวยสนุกๆ ไม่เอาเลือดสาดเหมือนกัน ยังไม่จบหรือจบแล้วก็ได้ จะมีอภินิหารอะไรยังไงก็ได้ แฝงดราม่าหน่อยๆ

ที่ดูแล้วก็มี Chuunibyou, ชมรมคนไร้เพื่อน, สภาเสื่อม, Hyouka, Rosario Vampire
มีแพลนจะดูก็ Silver Spoon, Nisekoi, Haiyore! Nyaruko- San, Kyoukai no Kanata

ทั้งสองแนวขอความยาวไม่เกิน 3 ซีซั่น ไม่เอาค้ำคอร์ และก็ไม่เอาแนว Y ด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ อมยิ้ม17

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่