รบกวนตรวจทริปญี่ปุ่นดูใบไม้เปลี่ยนสีด้วยครับ

รบกวนพี่ๆครับ
วางแผนคร่าวๆ จะไปตอนเดืนน พย แต่ไม่แน่ใจว่าเส้นทางมัน ดีหรือยัง และ ว่าจะซื้อ JR PAss 7 วัน สำหรับ การเดินทาง วันที่ 2 - 8 ไม่รู้ว่าถูกต้องไหม
รบกวนขอคำแนะนำด้วยครับ   

Day 1           8-Nov       BKK - Narita by TG A380 พักที่ ชินจูกุ
Day 2           9-Nov       เดินทางไป โอซาก้า โดย ชินคันเซน  เที่ยว ในโอซาก้า พัก โอซาก้า
Day 3          10-Nov      โอซาก้า - นารา - โอซาก้า
Day 4      11-Nov      โอซาก้า - เกียวโต ตะวันออก - โอซาก้า
Day 5          12-Nov      โอซาก้า - เกียวโต ตะวันตก - โอซาก้า
Day 6          13-Nov      โอซาก้า-คาราฟูจิโก๊ะ
Day 7          14-Nov      คาราฟูจิโก๊ะ - โกเทมบะ - โตเกียว
Day 8          15-Nov      โตเกียว - นิคโค - โตเกียว
Day 9          16-Nov       เที่ยวโตเกียว
Day 10        17-Nov       เที่ยวโตเกียว ชอปปิ้ง
Day 11        18-Nov       เที่ยวโตเกียว ชอปปิ้ง  กับ กรุงเทพ ไฟล์ 17.30
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 9
รบกวนช่วนแนะนำไป ญี่ปุ่น 4 วัน 20-24 พย คะ   ไป-กลับ สนามบินนาริตะ   คืออยากไปดูใบไม้เปลียนสีที่เกียวโต  แล้วก็อยากไปออนเซ็นด้วยคะ  ถ้ามีเวลาก็ไปเที่ยวโอซาก้า  ยังไม่ทราบว่าควรจะไปพักที่ไหน ไปเที่ยวที่ไหนก่อนดี  เดินทางอย่างไรบ้าง  รบกวนช่วยจัดโปรแกรมให้หน่อยซิคะ
รบกวนหน่อยนะคะ  ขอบคุณมากคะ  lookgad
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่