[CR] **สิงคโปร์ เขาไปทำอะไรกัน?? รอบนี้ขอไปเล่นว่าว กับ กินๆๆของที่อยากไปกิน**

อมยิ้ม17 สวัสดียามเย็นพี่น้องทุกท่านครับ ว่างๆก็เลยได้โอกาสเอาภาพมาลงรีวิว ซึ่งดองไว้นานละ 55 สิงคโปร์ไม่เคยคิดจะกลับไปรอบ 2 แต่ๆ  
หงุดหงิดมาจากรอบแรก ปีก่อนพาน้องๆไปเที่ยวเน้นประหยัด กินอาหารแบบเน้นถูก แต่น้องๆดั๊นซื้อ ray band ใส่ ตรูละเพลีย Facepalm

รอบนี้ขอกินตามใจอยากแล้วกัน  ไปตามหาเบียร์ที่อยากกิน  

ไป Shopping อันนี้วาระซ่อนเร้น   ช่วง คสช.  เอ้ย คสบ.  คืนความสุขให้คนที่บ้าน เห็นตัว S-A-L-E เป็นไม่ได้ เหอ เหอ

แต่นอกจากเรื่องกิน กับ Shoppingแล้ว ก็มานั่งนึกว่า Shopping ใครๆก็ทำกัน
เลยอยากหาอะไรทำที่มันแปลกๆทำดู  ที่คนอื่นเค้าไม่ทำกัน  อื้อ ไปดูสาวเล่นว่าวก็ดีนะ 555 แต่ เล่นเองก็มันกว่า 555   ไปเล่นได้ที่นี่นะครับ

คำเตือน   รีวิว นี้ เหมาะกับผู้ชมทุกประเภท !!!!!!  เอิ่มจั่วหัวแบบนี้ไม่ได้ทะลึ่งนะครับ

****เอิ่ม  ป3+   ด6+   ท ทุกวัย   อันนี้นี่   เล่นว่าวได้ครับ

****ส่วน กลุ่มนี้
น 13+  
น 18+  
ฉ เฉพาะผู้ใหญ่   (เอ่อ  เรื่องช้อปปิ้ง ใจจริงอยากแก้เป็น  เฉพาะผู้หญิง  หัวเราะหัวเราะ)

ชอปปิ้ง  ดื่มเหล้า   สำหรับเด็กๆ ผู้ใหญ่ต้องคอยแนะนำครับ เหอ  เหอ
ชื่อสินค้า:   เที่ยวสิงคโปร์
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่