ขอคำแนะนำการเดินทางจากสนามบินสุราษ ไป เกาะเต่า เกาะนางยวน

รบกวนเพื่อนห้องบลูด้วยนะค่ะ ขอคำแนะนำ การเดินทางจากสนามบินสุราษ ไปยัง เกาะเต่า เกาะนางยวน ด้วยนะค่ะ  เดินทางวันที่ 12-15 ก.พ. 58 ค่ะ เครื่องลงสนามบินสุราษ เวลา 11.00 น. ต้องการจะเดินทางไปเกาะเต่าเลย สามารถทำได้ไหมค่ะ โดยไม่ต้องรอเรือเพื่อเดินทางในช่วงกลางคืน อยากไปถึงภายในวันนั้นเลย  หรืออีกตัวเลือกนึงคือไป พักที่สมุย 1 คืน ต่อไปด้วย เกาะเต่า 1 คืน และปิดท้ายด้วยเกาะนางยวน 1 คืน และเดินทางออกจากเกาะนางยวนตอนเช้าเพื่อมายังสนามบิน  เพื่อนพอจะทราบวิธการเดินทางแบบที่สะดวกที่สุดและประหยังบ สุดๆไหมค่ะ เราต้องการทราบการเดินทางก่อนจะได้จองที่พักถูก  ขอบคุณสพหรับคำแนะนำด้วยนะค่ะ  เราหาข้อมูลมาเยอะแล้วแต่ไม่ค่อยเข้าใจ เลยสับสน  รบกวนข้อตารางเดินเรือ และค่าใช้จ่ายด้วยก้อโอเคมากเลยนะค่ะ   ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่