EP.2 ธีร์ เพื่อน ๆ มี comment กับตัวละคร "ธีร์" ที่รับบทโดยตั้วน้องรักของพวกเรารึเปล่าครับ

สำหรับผมแล้วตั้วหล่อที่สุดในซีรี่ส์ ฮอร์โมน วัยว้าวุ่นครับ
แสดงได้ดีทุกฉากและไม่มีที่ติแม้แต่น้อยครับ เป็นธรรมชาติจริง ๆ
ทั้งเวลาเข้าฉากกับมาร์ชปันปัน(เศร้า)และกับแบงค์(อมยิ้ม)ทำให้อารมณ์ของผมเป็น 2 ความรู้สึกที่แตกต่างกัน
เพื่อน ๆ ช่วยเป็น commentator กันหน่อยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่