หากน้ำหนักเท่ากัน แชมป์มวยสากล vs แชมป์มวยไทย vs แชมป์MMA สู้กันกติกา MMA ใครจะได้เปรียบครับ

ไม่ได้ตั้งเพื่อล่อเป้าให้ทะเลาะกันนะครับ เพราะฉะนั้นขอคุย แย้งกันด้วยเหตุด้วยผล
ที่ให้สู้กันกติกาMMA เพราะมันให้ใช้อาวุธได้มากมายที่สุดแล้ว
ล้มซ้ำได้ ศอกได้ เข่าได้
หากนักกีฬาน้ำหนักเท่ากัน แชมป์กีฬาทั้งสามชนิด
มวยสากล มวยไทย MMA มาสู้กันโดยใช้กติกาMMA
ใครจะได้เปรียบครับ

ปล.หากเป็น MMA ผมจะได้ไปหัดเรียน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่