ขอรบกวนความคิดเห็นหน่อยครับหากจะเลือกลงทุนระยะยาวในหมวดการบิน

ตามนั้นครับคืออยากได้ความเห็นถ้าผมจะซื้อหุ้นแล้วเก็บไปเลย 1-2ปี ผมจะเลือกลงทุนในหุ้นของอะไรดีครับที่ดูมีอนาคตมากกว่ากันระหว่าง aav nok thai

ส่วนตัวผมคิดว่า  AAV เพราะ เป็นสายการบิน ชั้นประหยัด และเป็นสายการบินที่ได้รับรางวัล best world low-cost 2014 และเป็น1ในสายการบินชั้นประหยัดที่บินไกล

เลยอยากของความคิดเห็นสำหรับการลงทุนในระยะยาวในหมวดการบินหน่อยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่