JA เราว่าก็มวยถูกคู่แล้วนะ

กระทู้คำถาม
ตอนกับมาดามคนเก่า เงียบดีอ่ะ
ไม่รู้เพราะเลิกกันแล้ว แยกกันอยู่ เลยไม่มีข่าวโดนทำร้าย
หรือเพราะไม่อยากฉาวคู่ เลยเลือกสงบปากสงบคำ
คงเพราะเป็นผู้ใหญ่ด้วยแหละเนอะ อดีตมาดามเธอวางตัวดีมาก

แต่กับ J นางไม่ใช่สไตล์นั้นอ่ะ
นางแยบยล มีวิธีปล่อยข่าว ให้เหมือนมันค่อยๆ หลุดมาเอง
เป็นไงคะ ดังเลย กระฉ่อนค่ะ (จริงๆ คุณ A ก็ดังอยู่แล้ว แค่ช่วยทำให้ภาพมันชัดขึ้นมาก)

ใจจริง แอบอยากให้เจอเมียแบบคุณธัญญ่านะ
ขานั้นถึงพริกถึงขิงกว่าเยอะ
ซึ่ง น่าจะเพราะความห่างของอายุ ทำให้ J เธอยังไม่กล้าแรงมากไปกว่านี้

สงสารผู้หญิงทุกคนที่เข้าไปพัวพันกับคุณ A ค่ะ
ทุกคนโดนด่า ไม่มีชิ้นดีหมด
จะแย่ง ไม่แย่ง ก็ไม่รู้ ทุกคนได้แต่เดา ไม่เห็นรู้จริงสักคน
เดาแล้วก็ด่าไว้ก่อน ด่าแบบด่าไปเรื่อยจริงๆ
อย่าง J เนี่ย ทำอะไรก็ผิด
แอบกินกัน ก็ด่า - ปิดบังทำไม ทำไมต้องโกหก
ออกมาเปิดเผย ก็ด่า - จับผู้ชาย อยากได้ผัวรวย แย่งผัวเขา บลาๆๆ
พอเลิกกัน ก็สมน้ำหน้า - สมควร กรรมติดจรวด ตามสนอง บลาๆๆ
แฟนคลับกองแช่งนี่ เอาใจยากมาก

ปล. เราไม่ใช่ติ่งเจนี่นะ เคยดูละครนางอยู่เรื่องสองเรื่องเท่านั้น
แต่ถามว่า ไม่ใช่ติ่ง ทำไมรู้ข่าว
เอิ่มมม แชร์กันสลอนหน้าเฟซมากอ่ะ ต่อมเผือกมันพาไปค่ะ
แต่ถ้า การไม่ด่าตามน้ำ หรือไม่สมน้ำหน้านางในตอนนี้ แปลได้ว่าเราเป็นติ่ง ก็ยินดีรับค่ะ ;)

ไม่หล่อ - พอทน
รวยหนี้ - พอทน
เจ้าชู้ - จริงๆ ก็ไม่น่าทนเนอะ แต่ก็พอทนได้ (หราาาา)
แต่ตบตีนี่แม่มมมม - อย่าทนเลยค่ะ สาวๆ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 11
ถ้าศึกนี้ J ชนะ
ถือว่านางได้กู้ชาติเลยนะ
เพราะอนาคตของ A ในเส้นทางการเมืองน่าจะสั่นคลอนบ้าง
ถือว่านางช่วยปลดปล่อยชาวปากน้ำ
ความคิดเห็นที่ 16
ปวีณา กล้าไหม หึๆ ผมรู้สึกเฉยๆนะ ไม่สงสาร อย่าว่ากันนะ ไม่ใช่คนโลกสวย น้องเขาก็เดินสายนี้มานาน เล่นกับไฟ รักเเท้ต้องเท่ากับเงินเท่านั้น เจอของจริงเข้า เเล้วที่ ผช ทำเเบบนี้ มันต้องมีสาเหตุซิ อย่าฟังความข้างเดียวเดียวจะหงาย  เคสนี้ ลองเป็นชาวบ้านธรรมดา ชุมชน สลัม เมาเหล้า เมายาซ้อมเมีย นี้มีเยอะกว่ามั้ง นี้พอดีเป็นดารา เลยเป็นเรื่องใหญ่เป็นกระเเส โลกสวยกันเต็ม  นี้มีการปล่อยไลน์ มาเรื่อย วางหมากมาเเล้ว สนุก เลย เธอไม่เบาหรอกครับ
ความคิดเห็นที่ 1
เราไม่รู้นะ ก่อนหน้านี้เจนี่จะยังไง แย่งสามีใคร แต่ตอนนี้เราเห็นว่ามีผู้หญิงคนหนึ่งถูกทำร้าย เราควรเลิกสมน้ำหน้าเค้าไหม? แบบนี้มันเกินไปจริงๆนะ เห็นแล้วจิตตก เฮ่อออ

ปล.เราติ่งมาดามตู่นะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่