อยากทราบว่า ถ้าเอาขนมปังชุบโยเกิร์ตไปทอด จะเป็นยังไงครับ

พรุ่งนี้วันพักผ่อน อยากทำอาหารให้ครอบครัวทานเล่นๆ

ปกติก็ขนมปังนำไปชุบไข่ แต่เบื่อๆ อยากเปลี่ยนแปลงบ้าง รู้สึกว่าคุณสมบัติชีสกับโยเกิร์ตใกล้เคียงกัน

เลยอยากนำขนมปังไปชุบโยเกิร์ตแล้วทอด รสชาติออกมาเป็นไง ใครเคยทำอะไรแผลงแบบนี้มั้ยครับ 55555+

เพิ่มเติมนะครับ

อยากทราบว่าแล้วถ้าชุบด้วยครีมชีทหละครับ จะเป็นยังไงบ้าง

ขอบคุณมากๆครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่