เตือนอย่าซื้อกล้องผ่านเน็ตนะครับ

เตือนอย่าซื้อกล้องผ่านเน็ตนะครับ
คือผมเจอเหตุการ์ณมาครับ
คือถ้ากล้องเสียจะรับประกัน 7 วันใช่ไหมครับ
ผมก็ได้ ของมา วันเสาร์นี้อะครับ
เเล้วเช็คไปเช็คมาเเล้วกล้องเสีย lcb สีมันเพี้ยน เลยโทรไปหา ร้านที่ซื้อเค้าบอกว่าเค้ารับประกัน 7 วัน  ผมก็นับ 7 วันพอดีหลังได้ของ
เค้าก็บอกว่า "จากวันที่เค้าส่งนะครับ"
ผมก็เงิบ สักพัก
ไปรษณีย์กว่าจะมาส่งให้ถึง ก็ 4 วันเเล้ว เเล้วผมได้เวลาเช็ค 3 วัน ถ้าสมมุติว่า มาถึงก็4 วันเเล้ว เราเห็นว่ากล้องพัง เราก็ส่งให้เค้าไม่ทัน7 วันอยู่ดี
เเนะนำอย่าซื้อผ่านทางเน็ตนะครับ
บอกตรงๆๆนะครับ ตอนนี้ ผม ซื้อของมาเพื่อเข้า ศูนย์เเล้ว ไม่รู้จะได้ของเมื่อไร เหมือนเอาเงิน ออกไปฟรีๆๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่