Sulwhasoo First Care Surum กับ Hada Labo สีขาว ใช้อะไรก่อนหลังดีครับ

กระทู้คำถาม
รักพี่ เสียดายน้องครับ ใช้ Hada Labo สีขาว โบกหน้าอยู่ประจำ พอได้เจ้า Salwhasoo First Care Activating Serum มาเลยงง เห็นเป็นน้ำใสๆเหมือนกัน อยากใช้ทั้งสองตัว ใช้อะไรก่อนหลังดีครับ อีกนิดครับ ใช้ Vit C Kiehl's กับ Physiogel AI Cream ด้วย ฝากรบกวนลำดับการใช้หน่อยครับ ขอบคุณครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ฮาดะ > first care > วิตซี + รอ 15 นาที > Physiogel AI Cream
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่