ตามหา MV เพลงสากลที่มีผู้หญิงใส่เสื้อสีชมพูน่ารักๆ กรีดนิ้วเรียกครับ

ตามหา MV เพลงสากลที่มีผู้หญิงใส่เสื้อสีชมพูน่ารักๆ กรีดนิ้วเรียกครับ
เรียกๆๆ แล้วเทอก็เข้ามาปิดประตูสีแดง เสร็จก็หันหน้ามาประมาณว่าถอนหายใจ
เสื้อเทอก็ตกไหล่ข้างขวาด้วยครับ   จำได้หลักๆประมาณนี้

ปล. ที่มาผมเห็นมาจากลายเซ็นของ User ท่านนึงในเวปข่าวฟุตบอลครับ
เมื่อวันที่ 24/07/57 แต่มาวันนี้ผมลองกดๆหาแล้วยังไม่เจอ User ท่านดังกล่าว
ไม่ชัวร์ว่าท่านเปลี่ยนลายเซ็นไปแล้วรึป่าวครับ

ถ้าถามว่าเท่าไม่ไม่ถาม User ท่านนั้น ประเด็นคือผมเปิดเจอในโทรศัพท์เมื่อวานครับ
แล้วไม่ได้ดูด้วยว่าเป็นลายเซ็นของใคร

ขอความกรุณาด้วยครับผมมม!!!!!!!!!!!!!
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่