สอบถามเส้นทางจากน้ำตกไทรโยก ไปกาญจนบุรี

เราตั้งใจไปเที่ยวน้ำตกไทรโยกค่ะ  จะไปโดยรถไฟ เก็บบรรยากาศสวยๆก่อน  นั่งยาวไปจนถึงน้ำตก  ประมาณเที่ยงกว่า ๆ   เผื่อเวลาเดินขึ้นน้ำตกประมาณ  3  ชม. (ไม่รู้พอหรือป่าว) และจะต้องนั่งรถกลับไปพักที่ตัวเมืองกาญ  เพื่อทัวร์ในเมืองในวันที่2ค่ะ   เพื่อนๆ  หรือเจ้าถิ่นช่วยแนะนำด้วยค่ะ เป็นการไปครั้งแรก  แนะนำด้วยจ้า

1. จะกลับประมาณ  5 หรือ 6 เย็น  จากสถานีน้ำตก  มีรถอะไรผ่านบ้างคะ  
2. มีรถสองแถวที่วิ่งประจำทาง น้ำตก -  กาญ  หรือป่าว
3. ราคาประมาณเท่าไรคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่