ถ้า Tony Stark เอา อดาเมนเที่ยม มาทำชุดจะเเข็งเเกร่งแค่ไหนอ่าครับ มีเคยทำมั้ยใน comics?

กระทู้สนทนา
ถ้า Tony Stark เอา อดาเมนเที่ยม มาทำชุดจะเเข็งเเกร่งแค่ไหนอ่าครับ มีเคยทำมั้ยใน comics?

เห็นจากภาคสองมาเอะอะ บุ๋มเบิ่ม เป็นรอยพังง่ายมาก ยิ่งภาคสามนี่เปราะแปะมาก ยังกะรถกระป๋อง
งี้เครมกันจนประกันเจ๊งแน่ๆ   เลยคิดว่าทำไมไม่เอาอดาเมนเที่ยมมาทำชุดละ ? หรือกลัวไปซ้ำกะวูฟเวอร์ลิงภาค Tokyo drift
หรือในคอมมิคมีทำเเล้ว อ่าครับ ...สงสัยๆ ขนาดสู้กับมนุษย์ตัวร้อน(ตั้งเอง) ยังพังไปหลายสิบชุด ภาคใหม่ที่จะมานี่
ไฝ้วกับอัลตรอน สงสัยได้ขนมาเป็นโกดัง ผู้ชาย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่