>>>ในคืนนี้...นอนหลับฝันดีนะครับ<<<

วันนี้พี่แฟนต้าเพลียมาก ให้น้องมาตั้งแทน
พี่แฟนขอโทษมา ณ ที่นี่ด้วยนะครับ

พระจันทร์ดาว

อีก๓วัน ก็จะเดินทางแล้วสินะ
ไม่เคยเดินทางจากบ้านไปนานขนาดนี้เลย
คงคิดถึงแย่เลยแหะ เราคงเล่นได้น้อยลง
ใช้ชีวิตเรียนรู้ให้มากขึ้น อีกสินะ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
..ฉันจะอยู่ โดยที่รู้ว่าทุกนาทีนั้นแสนพิเศษ
ฉันจะทำทุก ๆ สิ่ง ให้เธอภูมิใจเมื่อได้เห็น...

สำหรับในคืนนี้...นอนหลับฝันดีนะครับ
อมยิ้ม29

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่