ช่วงนี้ไม่ได้ดูเมะเลย แนะนำเพลง OP ED เพราะๆให้หน่อยครับ

กระทู้สนทนา
ซีซั่นนี้กับซีซั่นก่อนเจอปัญหาคอมพังบวกเปลี่ยนงานบวกอีกหลายๆอย่างทำให้ไม่ได้ดูเมะมาสองซีซั่นเต็มๆเลยครับ

มันก็ยังอยากดูแต่ก็ไม่ค่อยมีไฟ ขอจุดประกายเล็กๆด้วยเพลงเมะซักหน่อยนะครับ ^^

เข้าสู่ช่วงคำถามล่ะ ในสองซีซั่นที่ผ่านมา เพลงเปิดรึเพลงปิดเรื่องไหนเพราะถูกใจคุณที่สุดครับ โปรดแสดงหลักฐานประกอบด้วยนะครับ ^^

เมะไม่สนุก นอกกระแสไม่ใช่ปัญหาครับ ขอให้ท่านชอบเพลงนั้นแล้วแนะนำมาก็เยี่ยมแล้วล่ะครับอมยิ้ม21

ป.ล. อยากได้เพลงน่ารักๆด้วยอ้ะ ประมาณนี้นี่ชอบเลยครับ
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่