อยากสอบถามเรื่องหอพักอะครับที่เลี้ยงสุนัขได้ ขอเบอร์ หรือชื่อหอได้ไหมครับ

กระทู้คำถาม
ผมหาเกือบจะเดือนแล้วครับ คือผมไม่ค่อยมีเวลาไปหาเองเท่าไรแต่ก้ได้หาและโทรไปสอบถามและไปดูเหมือนกันแต่ยังไม่ให้เลี้ยงยังไม่ได้ จึงอยากให้เพื่อนแนะนำที่เพื่อนอยู่หรือเห็นครับ อยากได้ด่วนๆจริงๆครับ อยากได้เส้นอินทามระจนถึงห้วยขวางเลยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ plz plzzzzzzzzzzzzzzz

แสดงความคิดเห็น