= The fault in our stars เข้าฉายแล้ววันนี้ มีใครไปดูมาแล้วบ้างคะ? =

เราเป็นคนหนึ่งที่รอหนังเรื่องนี้อยู่
ส่วนตัวเราชอบหนังแนวนี้
รัก
ดราม่า
ซึ้งจนต่อมน้ำตาแตก
และเราก็เป็นโรคจิตตรงที่ว่า ต้องดูคนเดียว ฮ่าๆๆๆ (สงสัยจะจิตจริงๆ)
อ่อ เราซื้อหนังสือมาด้วยค่ะ แต่ยังไม่ได้อ่านเลย หาเวลาอ่านไม่ลงตัวสักที

• เธอจะเป็นนิรันดร์ของเรา.........ได้ไหม? •

ประโยคนี้เราเอามาจากหน้าเพจ TFIOS

จริงๆเหตุผลที่ยังไม่ได้อ่านหนังสือคือ กลัวตอนจบซะมากกว่า คิดว่าไปดูหนังก่อนค่อยมาอ่านดีกว่า
เพื่อนๆล่ะคะเป็นไงกันบ้างกับหนังเรื่องนี้ เราชอบนางเอกมากกกก
ถ้าจำไม่ผิดเธอเล่นเรื่อง The secret life of the American teenager ตอนนั้นยังวัยรุ่น น่าร๊ากกก
แค่เข้าไปอ่านหน้าเพจ เราก็ลึกซึ้งกับหลายๆประโยคแล้วล่ะค่ะ ใครไปดูมาบ้างงงงงงงง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่