*** เพื่อนๆช่วยเลือกทีค่ะ ***

สวัสดีค่ะ เนื่องจากไม่สามารถตัดสินใจได้ว่าจะเลือกใช้ไอคอนไหน สำหรับแอพใหม่ เม่าแพนด้าจึงขอความคิดเห็นเพื่อนๆชาวพันทิป
ช่วยเลือก/ เรียงลำดับ icons ตามความชอบทีนะคะ ขอบคุณมากกกค่ะ

โดยแอพนี้เป็นแอพสำหรับทำ photo-music slideshows บนมือถือ เป็น social network ด้วย และใส่ลูกเล่นลายน่ารักๆในแต่ละภาพได้ง่ายดาย
ชื่อว่า Flipjam
ตัวอย่างผลลัพธ์ที่ได้จาก ภาพน้องปิ่นมุก (ได้รับอนุญาติจากคุณมี่ เจ้าแม่แฟชั่นแล้วค่ะ)

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
ส่วนอันนี้ลูกค้า beta user จากญี่ปุ่น (คนใน video นี้เป็นคนในวงการรึเปล่าคะ หน้าตาค่อนข้างดี เม่าอดีต)
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
นี่คือ icons ตัวเลือกค่ะ:

ปล. แท็กห้องสยาม เพราะผู้ใช้ส่วนมากเป็นวัยรุ่น ขอความเห็นวัยรุ่น
แท็กห้องชานเรือน เพราะมีสังคมคุณแม่คอยช่วยเหลือกันและกันในทุกๆเรื่อง
แท็กแฟชั่น เพราะผู้ใช้ของแอพที่ออกมาก่อนหน้านี้ ส่วนมากเป็นผู้หญิง ใช้ทำภาพแฟชั่นสวยๆงามๆ
แท็กมือถือ เพราะเกี่ยวกับมือถือ
แท็ก J-pop เพราะสงสัยว่าคนใน video เป็นคนญี่ปุ่น และเป็นใคร
ขอบคุณสำหรับทุกความคิดเห็นล่วงหน้าค่ะ
เม่าหอยทาก

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่