ต้องการ refinance บ้านแต่เคยติดบูโร จะผ่านมั้ยครับ

จะ refinance บ้านแต่เคยติดโบโร แล้วก็ปิดยอดไปแล้วแต่ปิดไม่นาน (ประมาณ 2 เดือน)
ยอดหนี้บ้านกับธนาคารปัจจุบัน 2.7 ล้านบาท
เคยติดบูโรบัตรกดเงินสด 18000 (ปัจจุบันชำระปิดหมดแล้ว)
มีหนี้รถยนต์ ผ่อนเดือนละ 10,000 ปกติ
บัตรเครดิต ทั่วไำปรวมเดือนละ 30,000 (ปกติ จ่ายเต็มทุกเดือน)

ปัจจุบันประกอบอาชีพธุรกิจส่วนตัว เงินหมุนในบัญชี เดือนละ 300,000 โดยประมาณ (เฉลี่ยทั้งปี)

พอดีผ่อนบ้านกับธนาคารเดิมมาครบ 3 ปีแล้ว ต้องการจะ refinance บ้านใหม่ แบบนี้พอจะผ่านมั้ยครับ

(ต้องการ refinance แบบกู้แค่ 2.7 ล้านอะครับ ) จะได้ผ่อนสบาย ๆ ปัจจุบันอายุ 32 ปี

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่